So sánh sản phẩm
Giỏ hàng của tôi (0)
  • Hiện chưa có sản phẩm nào trong giỏ hàng của bạn
EX2300-48T-TAA

EX2300-48T-TAA



Hãy trở thành người đầu tiên đánh giá sản phẩm này( 0)
97.760.000 đ98.520.000 đ
Tiết kiệm: - 0%
  • Tình trạng:
  • Nổi bật
Thiết bị mạng juniper EX2300 TAA 48-port PoE 10/100/1000BASE-T, 4 x
1/10GbE SFP/SFP+ (optics sold separately)
Thiết bị mạng Switch  EX2300-48T-TAA cung cấp giải pháp độc lập, kinh tế cho các triển khai mạng tại các văn phòng chi nhánh và văn phòng từ xa, cũng như các mạng lưới trường đại học. Cả hai tùy chọn cổng truy cập 1 Gbps và 2,5 Gbps đều có sẵn để cung cấp các tùy chọn tốc độ cao, đặc biệt khi kết nối với các điểm truy cập 802.11ac Wave 2
  • Mã sản phẩm: EX2300-48T-TAA
  • Mã QR:
  • Nhà cung cấp:
Thêm vào giỏ hàng
Thiết bị mạng juniper EX2300 TAA 48-port PoE 10/100/1000BASE-T, 4 x
1/10GbE SFP/SFP+ (optics sold separately)
Thiết bị mạng Switch  EX2300-48T-TAA cung cấp giải pháp độc lập, kinh tế cho các triển khai mạng tại các văn phòng chi nhánh và văn phòng từ xa, cũng như các mạng lưới trường đại học. Cả hai tùy chọn cổng truy cập 1 Gbps và 2,5 Gbps đều có sẵn để cung cấp các tùy chọn tốc độ cao, đặc biệt khi kết nối với các điểm truy cập 802.11ac Wave 2
Physical Specifications
Dimensions (W x H x D) • Width: 
- 17.4 in (44.19 cm) for desktop installations 
- 17.5 in (44.6 cm) with rack-mount brackets 
• Height: 1.75 in (4.45 cm) for 1U installations 
• Depth: 12.2 in (30.98 cm)
Backplane • 80 Gbps Virtual Chassis interconnect to link up to four switches as a single logical device 
Weight 11.07 lb (5.02 kg)
Environmental Ranges • Operating temperature: 32° to 113° F (0° to 45° C) 
• Storage temperature: -40° to 158° F (-40° to 70° C) 
• Operating altitude: up to 13,000 ft (3962 m) at 40° C according to GR-63 
• Non-operating altitude: up to 15,000 ft (4572 m) 
• Relative humidity operating: 10% to 85% (noncondensing) 
• Relative humidity non-operating: 0% to 95% (noncondensing)
Max. System Power Consumption (Input Power without PoE) 100 W AC
Total PoE Power Budget 740 W
Hardware Specifications
Switching Engine Model Store and forward
DRAM 2 GB
Flash 2 GB
CPU 1.25GHz ARM CPU
GbE port density per system  52 (48 host ports + four-port SFP/SFP+ uplinks)
Supported Optics • 10/100/1000BASE-T connector type RJ-45 
• GbE SFP optic/connector type: RJ-45, or LC SFP fiber supporting 1000BASE-T SFP, SX (multimode), LX (singlemode), or LH (single-mode)
Physical Layer • Physical port redundancy: Redundant trunk group (RTG) 
• Cable diagnostics for detecting cable breaks and shorts 
• Auto MDI/MDIX (medium-dependent interface/mediumdependent interface crossover) support 
• Port speed downshift/setting maximum advertised speed on 10/100/1000BASE-T ports 
• Digital optical monitoring for optical ports
Packet Switching Capacities 176 Gbps
Layer 2 Throughput (Mpps)  130 Mpps (wire speed)
Bảo hành 12 tháng chính hãng
Thiết bị mạng juniper EX2300 TAA 48-port PoE 10/100/1000BASE-T, 4 x
1/10GbE SFP/SFP+ (optics sold separately)
Thiết bị mạng Switch  EX2300-48T-TAA cung cấp giải pháp độc lập, kinh tế cho các triển khai mạng tại các văn phòng chi nhánh và văn phòng từ xa, cũng như các mạng lưới trường đại học. Cả hai tùy chọn cổng truy cập 1 Gbps và 2,5 Gbps đều có sẵn để cung cấp các tùy chọn tốc độ cao, đặc biệt khi kết nối với các điểm truy cập 802.11ac Wave 2
090 349 6668