So sánh sản phẩm
Giỏ hàng của tôi (0)
  • Hiện chưa có sản phẩm nào trong giỏ hàng của bạn
EX2300-48P

EX2300-48P



Hãy trở thành người đầu tiên đánh giá sản phẩm này( 0)
64.230.000 đ64.890.000 đ
Tiết kiệm: - 1%
  • Tình trạng:
  • Nổi bật
Thiết bị mạng Juniper  EX2300-48P 48 Port PoE+, 4 SFP+ Uplink Slot
Bộ chuyển mạch mạng Juniper EX2300-48P thiết bị nổi bật của phân khúc dòng switch Juniper EX2300, chúng cung cấp giải pháp độc lập, kinh tế cho các triển khai mạng tại các văn phòng chi nhánh và văn phòng từ xa, cũng như các mạng lưới trường đại học. Cả hai tùy chọn cổng truy cập 1 Gbps và 2,5 Gbps đều có sẵn để cung cấp các tùy chọn tốc độ cao, đặc biệt khi kết nối với các điểm truy cập 802.11ac Wave 2.
  • Mã sản phẩm: EX2300-48P
  • Mã QR:
  • Nhà cung cấp:
Thêm vào giỏ hàng
Thiết bị mạng Juniper  EX2300-48P 48 Port PoE+, 4 SFP+ Uplink Slot
Bộ chuyển mạch mạng Juniper EX2300-48P thiết bị nổi bật của phân khúc dòng switch Juniper EX2300, chúng cung cấp giải pháp độc lập, kinh tế cho các triển khai mạng tại các văn phòng chi nhánh và văn phòng từ xa, cũng như các mạng lưới trường đại học. Cả hai tùy chọn cổng truy cập 1 Gbps và 2,5 Gbps đều có sẵn để cung cấp các tùy chọn tốc độ cao, đặc biệt khi kết nối với các điểm truy cập 802.11ac Wave 2
• 4x1GbE SFP / 10GbE SFP + cung cấp kết nối tốc độ cao.
• Lên đến 48 cổng 10/100 / 1000BASE-T có sẵn PoE / PoE +.
• Hỗ trợ Ethernet  hiệu quả năng lượng (EEE) được cung cấp trên các cổng 1GbE.
• Hoàn thành khả năng chuyển đổi Lớp 2 và Lớp 3 cơ bản.
• Quản lý đơn giản hóa sử dụng Juniper Networks Junos Space Network Director và GUI J-Web.
• Cổng Uplink có thể được cấu hình dưới dạng giao diện Khung gầm ảo và được kết nối qua giao diện quang học 10GbE tiêu chuẩn (yêu cầu giấy phép tùy chọn).
• Tiêu thụ điện năng thấp, quạt âm thanh thấp và nhỏ, dấu chân sâu 10 inch cho phép linh hoạt, thân thiện với môi trường
• Hỗ trợ các giao thức L2 cũng như các giao thức L3 như RIP và định tuyến tĩnh được bao gồm trong giấy phép cơ sở.
• Giao thức quản lý (IGMP v1 / v2 / v3), Giao thức Multicast độc lập (PIM), chuyển tiếp hai chiều, phát hiện (BFD), MLD v1, MLD v2, MLD rình mò và
• Hỗ trợ có sẵn để quản lý IPv6, bao gồm phát hiện hàng xóm, telnet, SSH, DNS, nhật ký hệ thống và NTP.
Thông số kỹ thuật Switch Juniper EX2300-48P
- Hãng: Juniper
- Mã sản phẩm: EX2300-48P
- Cổng: 48 Port 10/100/1000BASE-T + 4Port SFP Uplink
- Kích thước (W x H x D):  Chiều rộng 17,4 in (44,19 cm), 17,5 in (44,6 cm) x Chiều cao: 1,75 in (4,45 cm) x  Độ sâu: 12,2 in (30,98 cm)
- Trọng lượng 9,89 lb (4,49 kg)
- Tối đa tiêu thụ năng lượng hệ thống (Công suất đầu vào không có PoE) 80 W AC
- Tổng ngân sách năng lượng PoE 370 W
- DRAM 2 GB
- Flash 2 GB
- CPU ARM CPU 1.25GHz
- Mật độ cổng GbE trên mỗi hệ thống (48 cổng máy chủ + SFP / SFP + bốn cổng liên kết)
• Đầu nối 10/100 / 1000BASE-T loại RJ-45
• Loại đầu nối / cáp quang GbE SFP: Sợi RJ-45 hoặc LC SFP hỗ trợ 1000BASE-T SFP, SX (đa chế độ), LX (singlemode) hoặc LH (chế độ đơn)
• Tự động hỗ trợ MDI / MDIX (giao diện phụ thuộc trung bình / giao diện phụ thuộc trung bình)
• Giảm tốc độ cổng / cài đặt tốc độ tối đa được quảng cáo trên các cổng 10/100 / 1000BASE-T
- Dung lượng chuyển mạch gói 128 Gbps
- Thông lượng lớp 2 (Mpps) 95 Mpps (tốc độ dây)
Bảo hành 12 tháng chính hãng
Thiết bị mạng Juniper  EX2300-48P 48 Port PoE+, 4 SFP+ Uplink Slot
Bộ chuyển mạch mạng Juniper EX2300-48P thiết bị nổi bật của phân khúc dòng switch Juniper EX2300, chúng cung cấp giải pháp độc lập, kinh tế cho các triển khai mạng tại các văn phòng chi nhánh và văn phòng từ xa, cũng như các mạng lưới trường đại học. Cả hai tùy chọn cổng truy cập 1 Gbps và 2,5 Gbps đều có sẵn để cung cấp các tùy chọn tốc độ cao, đặc biệt khi kết nối với các điểm truy cập 802.11ac Wave 2.
090 349 6668