So sánh sản phẩm
Giỏ hàng của tôi (0)
  • Hiện chưa có sản phẩm nào trong giỏ hàng của bạn
EX-SFP-GE10KT14R13

EX-SFP-GE10KT14R13



Hãy trở thành người đầu tiên đánh giá sản phẩm này( 0)

Liên hệ

  • Tình trạng:
  • Nổi bật
Module quang Juniper EX-SFP-GE10KT14R13 SFP 1000Base-BX Gigabit Ethernet Optics Tx1490nm/Rx1310nm 10km Single Mode Transceiver
Module quang Juniper EX-SFP-GE10KT14R13 là SFP cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là Tx 1490nm/Rx 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km, sử dụng đầu kết nối LC (đầu nhỏ). Vì SFP EX-SFP-GE10KT14R13 là Module  quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode.  
  • Mã sản phẩm: EX-SFP-GE10KT14R13
  • Mã QR:
  • Nhà cung cấp:
Thêm vào giỏ hàng
Module quang Juniper EX-SFP-GE10KT14R13 SFP 1000Base-BX Gigabit Ethernet Optics Tx1490nm/Rx1310nm 10km Single Mode Transceiver
Module quang Juniper EX-SFP-GE10KT14R13 là SFP cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là Tx 1490nm/Rx 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km, sử dụng đầu kết nối LC (đầu nhỏ). Vì SFP EX-SFP-GE10KT14R13 là Module ​ quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode.  
Nếu Module quang EX-SFP-GE10KT14R13 được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: SFP EX-SFP-GE10KT14R13 có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc module SFP EX-SFP-GE10KT14R13 325 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật của Module quang Juniper EX-SFP-GE10KT14R13 Transceiver
- Cổng kết nối: Single LC, 1000Base-BX
- Bước sóng:Tx 1490nm/Rx 1310nm, Single Mode
- Khoảng cách truyền dẫn tối đa:10km
- Nhiệt độ hoạt động: 0°C đến 70°C
- Kích thước: 2.71(d) x 0.54(w) x 0.55(h) in. (6.88 x 1.37 x 1.4 cm)
- Mô tả: Juniper SFP 1000Base-BX Fast Ethernet Optics, Tx 1490nm/Rx 1310nm for 10km transmission on single strand of SMF

EX-SFP-GE10KT14R13 sử dụng cho các thiết bị Switch  của hãng Juniper Networks:
EX2200 Switches: EX2200-24P-4G, EX2200-24T-4G, EX2200-24T-4G-DC, EX2200-48T-4G,  EX2200-48P-4G, 
EX3200 Switches: EX3200-24P, EX3200-24T, EX3200-24T-DC, EX3200-48P, EX3200-48T, EX3200-48T-DC
EX3300 Switches:  EX3300-24P, EX3300-24T, EX3300-24T-DC, EX3300-48P, EX3300-48T, EX3300-48T-BF
EX4200 Switches: EX4200-24F, EX4200-24F-DC, EX4200-24PX, EX4200-24T, EX4200-24T-DC, EX4200-48PX, EX4200-48T, EX4200-48T-DC

EX9200 Switches: EX9204-BASE3A-AC, EX9204-BASE-AC, EX9204-REDUND3A-AC, EX9204-REDUND3A-DC, EX9204-REDUND-AC, EX9204-REDUND-DC, EX9208-BASE3A-AC, EX9208-BASE-AC, EX9208-REDUND3A-AC, EX9208-REDUND3A-DC, EX9208-REDUND-AC, EX9208-REDUND-DC, EX9214-BASE3A-AC, EX9214-BASE3-AC, EX9214-REDUND3A-AC, EX9214-REDUND3-AC, EX9214-REDUND3A-DC, EX9214-REDUND3-DC, 

juniper SRX650, SRX550, SRX240, SRX220, SRX210

Bảo hành 12 tháng chính hãng
Module quang Juniper EX-SFP-GE10KT14R13 SFP 1000Base-BX Gigabit Ethernet Optics Tx1490nm/Rx1310nm 10km Single Mode Transceiver
Module quang Juniper EX-SFP-GE10KT14R13 là SFP cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là Tx 1490nm/Rx 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km, sử dụng đầu kết nối LC (đầu nhỏ). Vì SFP EX-SFP-GE10KT14R13 là Module  quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode.  
090 349 6668