So sánh sản phẩm
Giỏ hàng của tôi (0)
  • Hiện chưa có sản phẩm nào trong giỏ hàng của bạn
EX-SFP-1GE-LX

EX-SFP-1GE-LX



Hãy trở thành người đầu tiên đánh giá sản phẩm này( 0)

Liên hệ

  • Tình trạng:
  • Nổi bật
Thiết bị mạng juniper SFP Module juniper  EX-SFP-1GE-LX SFP 1000Base-LX 1310nm 10km SMF
Module SFP Juniper EX-SFP-1GE-LX là thiết bị chuyên dụng dành cho môi trường truyền dẫn Singlemode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 300m, sử dụng đầu kết nối LC/LC (đầu nhỏ - LC Duplex). 

Module EX-SFP-1GE-LX là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multimode. 
  • Mã sản phẩm: EX-SFP-1GE-LX
  • Mã QR:
  • Nhà cung cấp:
Thêm vào giỏ hàng
Thiết bị mạng juniper SFP Module juniper  EX-SFP-1GE-LX SFP 1000Base-LX 1310nm 10km SMF
Module SFP Juniper EX-SFP-1GE-LX là thiết bị chuyên dụng dành cho môi trường truyền dẫn Singlemode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 300m, sử dụng đầu kết nối LC/LC (đầu nhỏ - LC Duplex). 

Module EX-SFP-1GE-LX là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multimode. 
Thông số kỹ thuật Module Juniper EX-SFP-1GE-LX
Hãng: Juniper

Mã sản phẩm: EX-SFP-1GE-LX

Loại hình: SFP +

Bước sóng: 1310nm

Cổng Giao diện: LC Duplex

Loại cáp: SMF

Tốc độ dữ liệu tối đa: 1Gb / giây

Khoảng cách cáp tối đa: 10km

Linh kiện quang: DFB 1310nm

Độ nhạy thu: <-2,3dBm

Năng lượng TX: -8,2 ~ 0,5dBm

Hỗ trợ DOM: Có

Kích thước: 0,50 "x 0,50" x 2,25 "

Phạm vi nhiệt độ thương mại: 0 đến 70 ° C (32 đến 158 ° F)

Giao thức: Tuân thủ SFF-8472 MSA, IEEE 802.3ah-2004
Bảo hành 12 tháng chính hãng
Thiết bị mạng juniper SFP Module juniper  EX-SFP-1GE-LX SFP 1000Base-LX 1310nm 10km SMF
Module SFP Juniper EX-SFP-1GE-LX là thiết bị chuyên dụng dành cho môi trường truyền dẫn Singlemode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 300m, sử dụng đầu kết nối LC/LC (đầu nhỏ - LC Duplex). 

Module EX-SFP-1GE-LX là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multimode. 
090 349 6668