So sánh sản phẩm
Giỏ hàng của tôi (0)
  • Hiện chưa có sản phẩm nào trong giỏ hàng của bạn
DEM-331T

DEM-331T



Hãy trở thành người đầu tiên đánh giá sản phẩm này( 0)
2.960.000 đ3.260.000 đ
Tiết kiệm: - 9%
  • Tình trạng:
  • Nổi bật
Thiết bị mạng Dlink  1000Base-BX-D (Simplex LC) Single-mode SFP (Mini-GBIC) Transceiver (Up to 40km, Support 3.3V Power) (TX-1550/RX-1310 nm)

 

  • Mã sản phẩm: DEM-331T
  • Mã QR:
  • Nhà cung cấp:
Thêm vào giỏ hàng
Thiết bị mạng Dlink  1000Base-BX-D (Simplex LC) Single-mode SFP (Mini-GBIC) Transceiver (Up to 40km, Support 3.3V Power) (TX-1550/RX-1310 nm)

1000Base-BX-D (Simplex LC) Single-mode SFP (Mini-GBIC) Transceiver up to 40km (TX-1550/RX-1310 nm).

- 1000BASE-LX port (standard IEEE 802.3z)

- Simple LC Connector

- Very Low module Jitter

- Full duplex operation

- Supports 802.3x Flow control

- Fiber Type: Fiber 9/125um single-mode up to 40 km.

- Wavelength: Tx: 1550nm, Rx: 1310 nm.

- Power  switches Support: 3.3V.

- Hot pluggable

- Laser Class 1 product complies with EN 60825-1

- TTL Signal DetectionD-Link.  Indicator

- Metal Cover for an EMI Bass

Thiết bị mạng Dlink  1000Base-BX-D (Simplex LC) Single-mode SFP (Mini-GBIC) Transceiver (Up to 40km, Support 3.3V Power) (TX-1550/RX-1310 nm)

 

090 349 6668