So sánh sản phẩm
Giỏ hàng của tôi (0)
  • Hiện chưa có sản phẩm nào trong giỏ hàng của bạn

CISCO ISR4351-AX/K9



Hãy trở thành người đầu tiên đánh giá sản phẩm này ( 0)

Liên hệ

  • Tình trạng:
  • Nổi bật
Thiết bị mạng Cisco ISR4351-AX/K9 Bundle w/ APP,SEC lic
Bộ định tuyến Router Cisco ISR4351-AX-K9 cung cấp 200 Mbps đến 400 Mbps và cung cấp một khe mô-đun dịch vụ nâng cao (SM-X), hỗ trợ cho cả mô-đun dịch vụ đơn và kép cung cấp sự linh hoạt trong các tùy chọn triển khai.
ISR4331-AX/K9 là dòng Router Cisco 4000 Series được tích hợp nhiều chức năng hữu ích bao gồm mạng, bảo mật mạng, tính toán và lưu trữu. Cisco ISR4351-AX/K9 giải pháp nền tảng thích hợp giúp tiết kiệm chi phí, dễ dàng vận hành và quản lý sự lựa chọn ưu tiên cho các doanh nghiệp.
  • Mã sản phẩm: CISCOISR4351-AXK9
  • Mã QR:
  • Nhà cung cấp:
Thêm vào giỏ hàng
Thiết bị mạng Cisco ISR4351-AX/K9 Bundle w/ APP,SEC lic
Bộ định tuyến Router Cisco ISR4351-AX-K9 cung cấp 200 Mbps đến 400 Mbps và cung cấp một khe mô-đun dịch vụ nâng cao (SM-X), hỗ trợ cho cả mô-đun dịch vụ đơn và kép cung cấp sự linh hoạt trong các tùy chọn triển khai.
ISR4331-AX/K9 là dòng Router Cisco 4000 Series được tích hợp nhiều chức năng hữu ích bao gồm mạng, bảo mật mạng, tính toán và lưu trữu. Cisco ISR4351-AX/K9 giải pháp nền tảng thích hợp giúp tiết kiệm chi phí, dễ dàng vận hành và quản lý sự lựa chọn ưu tiên cho các doanh nghiệp.
Là sản phẩm nổi bật dòng Router Cisco ISR4351-AX/K9 cũng được kế thừa sự tinh tế trong thiết kế. Phía trước bộ định tuyến Router ISR4351-AX/K9 có trang bị hệ thống 8 đèn LED hiển thị trạng thái và tình trạng hoạt động của thiết bị ở chính giữa và hai bên là hệ thống lỗ thông gió dạng đột lưới để khí nóng khi vận hành sẽ thoát nhanh hơn.

Hai đầu 2 bên là các cổng USB mini, cổng quang nút công tác bật và chân nguồn để cắm dây diện cung cấp nguồn điện cho Router.

Bộ định tuyến Router Cisco cung cấp bộ nhớ là 4G và bộ nhớ Flash có thể tối đa nên 16G. Mặt sau là các cổng RJ45 và SFP cùng với các khe cắm SM-X. Các khe cắm này hỗ trợ một mô đun rộng gấp đôi hoặc 2 tín hiệu rộng.

Dưới đây là chi tiết các thông tin, đặc điểm có trên Router Cisco ISR4351-AX/K9

Thông số kỹ thuật sản phẩm Router Cisco ISR4351-AX/K9
Mã sản phẩm: ISR4351-AX / K9

Tổng thông lượng: 200 Mb / giây đến 400 Mb / giây

Tổng số cổng WAN hoặc LAN 10/100/1000 trên bo mạch: 3

Cổng dựa trên RJ-45: 3

Cổng dựa trên SFP: 3

Khe cắm mô-đun dịch vụ nâng cao (SM-X): 2

Các khe NIM (Môđun Giao diện Mạng): 3

Khe ISC trên bo mạch: 1

Ký ức: 4 GB (mặc định) / 16 GB (tối đa)

Bộ nhớ flash: 4 GB (mặc định) / 16 GB (tối đa)

Tùy chọn cung cấp điện: Nội bộ: AC, DC (lộ trình) và PoE

Chiều cao rack: 2 RU

Kích thước (H x W x D): 43,9 x 438,15 x 507,2 mm
Các module , giấy phép và thiết bị đi kèm với Router ISR4351-AX/K9
Cáp nối tiếp thông minh

CAB-SS-449FC: Cáp CAB-SS-449FC RS-449 của Cisco, DCE Nữ nối tiếp thông minh, 10 Feet

CAB-SS-V35FC: Cáp V.35 của Cisco CAB-SS-V35FC V.35, DCE Nữ để Nối tiếp Thông minh, 10 Feet

Cáp điều khiển và cáp phụ trợ

CAB-AUX-RJ45: Cáp phụ trợ Cisco CAB-AUX-RJ45 8ft với RJ45 và DB25M

CAB-ETH-S-RJ45: Cáp bộ định tuyến Cisco CAB-ETH-S-RJ45

CAB-CONSOLE-RJ45: Cáp điều khiển Cisco CAB-CONSOLE-RJ45 6ft với RJ45 và DB9F

CAB-CONSOLE-USB: Cáp điều khiển Cisco CAB-CONSOLE-USB 6 ft với USB loại A và mini-B

Giấy phép

L-SL-4350-APP-K9 =: Giấy phép Cisco AppX L-SL-4350-APP-K9 = với 1300 conn / ISRWAAS hoặc vWAAS cho ISR4351

Mô-đun giao diện mạng

NIM-1MFT-T1 / E1: Mô-đun giao diện mạng thoại và mạng đa phương tiện Cisco thế hệ thứ tư của Cisco

NIM-2CE1T1-PRI: Mô-đun giao diện mạng thoại và WAN của Cisco Multiflex Trunk

NIM-4E / M: Card giao diện mạng thoại tương tự (tai và miệng)

NIM-2FXS: Thẻ giao tiếp mạng thoại Cisco Analog NIM-2FXS

NIM-2FXS / 4FXO: Thẻ giao tiếp mạng thoại Cisco Analog NIM-2FXS / 4FXO

NIM-8MFT-T1 / E1: Mô-đun giao diện mạng thoại và mạng đa phương tiện Cisco thế hệ thứ tư của Cisco

SFP cho các cổng GE trên bo mạch

GLC-SX-MMD: Mô-đun thu phát SFP Cisco GLC-SX-MMD 1000BASE-SX, MMF, 850nm, DOM

GLC-LH-SMD: Mô-đun thu phát SFP Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX / LH, MMF / SMF, 1310nm, DOM

GLC-ZX-SMD: Mô-đun thu phát SFP Cisco GLC-ZX-SMD 1000BASE-ZX, SMF, 1550nm, DOM
Bảo hành 12 tháng chính hãng
Thiết bị mạng Cisco ISR4351-AX/K9 Bundle w/ APP,SEC lic
Bộ định tuyến Router Cisco ISR4351-AX-K9 cung cấp 200 Mbps đến 400 Mbps và cung cấp một khe mô-đun dịch vụ nâng cao (SM-X), hỗ trợ cho cả mô-đun dịch vụ đơn và kép cung cấp sự linh hoạt trong các tùy chọn triển khai.
ISR4331-AX/K9 là dòng Router Cisco 4000 Series được tích hợp nhiều chức năng hữu ích bao gồm mạng, bảo mật mạng, tính toán và lưu trữu. Cisco ISR4351-AX/K9 giải pháp nền tảng thích hợp giúp tiết kiệm chi phí, dễ dàng vận hành và quản lý sự lựa chọn ưu tiên cho các doanh nghiệp.
090 349 6668