So sánh sản phẩm
Giỏ hàng của tôi (0)
  • Hiện chưa có sản phẩm nào trong giỏ hàng của bạn
C9200L-24P-4X-A

C9200L-24P-4X-A



Hãy trở thành người đầu tiên đánh giá sản phẩm này( 0)

Liên hệ

  • Tình trạng:
  • Nổi bật
Thiết bị mạng Cisco Switch C9200L-24P-4X-A Catalyst 9200L 24-port PoE+ 4x10G uplink Switch, Network Essentials
C9200L-24P-4X-A là bộ chuyển mạch Switch Cisco 9200-L 24 cổng PoE + 4 cổng 10G, với phần mềm Network Advantage. Các thiết bị Cisco C9200 Switch mở rộng sức mạnh của mạng dựa trên mục đích và đổi mới phần cứng và phần mềm. Dòng các thiết bị chuyển mạch Cisco 9200 mang đến sự đơn giản và an toàn.
  • Mã sản phẩm: C9200L-24P-4X-A
  • Mã QR:
  • Nhà cung cấp:
Thêm vào giỏ hàng
Thiết bị mạng Cisco Switch C9200L-24P-4X-A Catalyst 9200L 24-port PoE+ 4x10G uplink Switch, Network Essentials
C9200L-24P-4X-A là bộ chuyển mạch Switch Cisco 9200-L 24 cổng PoE + 4 cổng 10G, với phần mềm Network Advantage. Các thiết bị Cisco C9200 Switch mở rộng sức mạnh của mạng dựa trên mục đích và đổi mới phần cứng và phần mềm. Dòng các thiết bị chuyển mạch Cisco 9200 mang đến sự đơn giản và an toàn.

Thông số kỹ thuật mô tả sản phẩm 

Switch Cisco Catalyst C9200L-24P-4X-A

Sản phẩm Cisco C9200L-24P-4X-A
Dòng Cisco Catalyst 9200L
Cổng Ports Downlinks 24 ports data 10/100/1000 PoE+ copper ports
Cổng Ports Uplink configuration 4x 10G fixed uplinks
Nguồn Default primary AC power supply PWR-C5-125WAC
Quạt Fans Fixed redundant
Phần mềm Cisco IOS Network Essentials
Stacking bandwidth 80 Gb / giây
Bộ nhớ DRAM 2 GB
Bộ nhớ Flash 4 GB
Switching capacity 128 Gbps
Forwarding rate 190.4 Mpps

Chọn mua cáp stack và network module quang cho switch sao cho phù hợp

Options accessories for Switch Cisco C9200L-24P-4X-E

PWR-C5-125WAC/2= 125WAC power supply spare
PWR-C5-600WAC/2= 600WAC power supply spare
PWR-C5-1KWAC/2= 1000WAC power supply spare
PWR-C5-BLANK= Blank Module
C9200-STACK-KIT= C9200 Stack Kit Spare
C9200L-STACK-KIT= C9200L Stack Kit Spare
STACK-T4-50CM 50CM Type 3 Stacking Cable
STACK-T4-1M 1M Type 3 Stacking Cable
STACK-T4-3M 3M Type 3 Stacking Cable
C9200L-DNA-P-24-3Y C9200 DNA Premier, 24-port, 3Y Term
C9200L-DNA-P-24-5Y C9200 DNA Premier, 24-port, 5Y Term
C9200L-DNA-P-24-7Y C9200 DNA Premier, 24-port, 7Y Term
C9200-NM-4X Catalyst 9200 4 x 10GE Network Module, spare
SFP-10G-SR Cisco 10GBASE-SR SFP+ Module for MMF
SFP-10G-LR Cisco 10GBASE-LR SFP+ Module for SMF
C9200-NM-BLANK Catalyst 9200 BLANK Network Module

Bảo hành 12 tháng chính hãng

Thiết bị mạng Cisco Switch C9200L-24P-4X-A Catalyst 9200L 24-port PoE+ 4x10G uplink Switch, Network Essentials
C9200L-24P-4X-A là bộ chuyển mạch Switch Cisco 9200-L 24 cổng PoE + 4 cổng 10G, với phần mềm Network Advantage. Các thiết bị Cisco C9200 Switch mở rộng sức mạnh của mạng dựa trên mục đích và đổi mới phần cứng và phần mềm. Dòng các thiết bị chuyển mạch Cisco 9200 mang đến sự đơn giản và an toàn.
090 349 6668