Danh mục

Video

Thống kê truy cập

Quảng cáo

Phân phối Optics Modules SFP HPE/ Aruba chính Hãng - CO,CQ.
Giá tốt ưu đãi, bán buôn, sỉ, lẻ .

" Chất lượng là niềm tin - bền vững để thành công "

Thiết bị mạng HPE/Aruba , Switch Aruba, Router Aruba, Wifi Aruba, Phân phối Wifi Aruba, phân phối thiết bị mạng Aruba, phân phối hàng chính hãng Aruba,

Thiết bị mạng Aruba 'HPE X132 10G SFP+ LC LR Transceiver 
A 10-Gigabit transceiver in SFP+ form-factor that supports the 10-Gigabit LR standard, providing 10-Gigabit connectivity up to 10 km on single-mode fiber.
Features

GIÁ THỊ TRƯỜNG: 61,235,000 Đ

GIÁ BÁN:
60,875,000 Đ

Thiết bị mạng Aruba 'HPE X132 10G SFP+ LC LR Transceiver 
A 10-Gigabit transceiver in SFP+ form-factor that supports the 10-Gigabit LR standard, providing 10-Gigabit connectivity up to 10 km on single-mode fiber.
Features

GIÁ THỊ TRƯỜNG: 61,235,000 Đ

GIÁ BÁN:
60,875,000 Đ

Thiết bị mạng Aruba 'HPE X132 10G SFP+ LC SR Transceiver
HP J9150A is a 10-Gigabit transceiver in SFP+ form-factor that supports the 10-Gigabit SR standard, providing 10-Gigabit connectivity up to 400 meters on OM4 multimode fiber

GIÁ THỊ TRƯỜNG: 25,345,000 Đ

GIÁ BÁN:
25,000,000 Đ

Thiết bị mạng Aruba 'HPE X121 1G SFP RJ45 T Transceiver modules
HP Gigabit 1000Base-T Mini-GBIC J8177C is a small form-factor pluggable (SFP) Gigabit copper transceiver that provides a full-duplex Gigabit solution up to 100m on Category 5 or better cable.

GIÁ THỊ TRƯỜNG: 5,695,000 Đ

GIÁ BÁN:
5,345,000 Đ

Thiết bị mạng Aruba 'HPE X121 1G SFP RJ45 T Transceiver modules
HP Gigabit 1000Base-T Mini-GBIC J8177C is a small form-factor pluggable (SFP) Gigabit copper transceiver that provides a full-duplex Gigabit solution up to 100m on Category 5 or better cable.

GIÁ THỊ TRƯỜNG: 5,695,000 Đ

GIÁ BÁN:
5,345,000 Đ

Thiết bị mạng Aruba 'HPE X121 1G SFP LC LH Transceiver

GIÁ THỊ TRƯỜNG: 65,990,000 Đ

GIÁ BÁN:
65,690,000 Đ

Thiết bị mạng Aruba 'HPE X121 1G SFP LC LX Transceiver modules

GIÁ THỊ TRƯỜNG: 11,233,000 Đ

GIÁ BÁN:
10,785,000 Đ

HP Networking BTO J4858C X121 1G SFP LC SX Transceiver.



GIÁ BÁN:
Liên hệ

Lưu ý :

Quý khách vui lòng liên hệ Hotline: 090 349 6668 để có giá chính xác với khuyến mãi ưu đãi thời điểm hiện tại
Giao hàng toàn quốc

Văn phòng giao dịch

Tại Hà Nội

Vp giao dịch: 0603, tòa Five Season, 47 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. 

ĐT : (84-24) 37.765 866 / 37.765.859

Fax: (84-24) 62662537

 

Tại Tp.HCM

Số 59, Đường Cộng Hòa, P. 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

ĐT:(028) 3811 8628 - 3811 8566

Fax: (028) 3811 8655

Hỗ trợ trực tuyến

+ Bộ phận kinh doanh

+ Bộ phận kỹ thuật

Yêu cầu báo giá

Báo giá

Sản phẩm bán chạy