Danh mục

Video

Thống kê truy cập

Quảng cáo

Optics Modules

V.35 Cable, DTE Male to Smart Serial, 10 Feet

GIÁ BÁN: Liên hệ

V.35 Cable, DTE, Male, 10 Feet

GIÁ BÁN: Liên hệ

24 units of GLC-GE-100FX for Catalyst 3750X and 3850

 

GIÁ BÁN: Liên hệ

1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, with NID functions

GIÁ BÁN: Liên hệ

1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, with NID functions

 

GIÁ BÁN: Liên hệ
1000BASE-BX10 SFP, 1490NM, 2-Channels REFURBISHED
GIÁ BÁN: Liên hệ

1000BASE-BX10 SFP, 1490NM, 2-Channels, Industrial Temp

GIÁ BÁN: Liên hệ

1000BASE-T SFP, TAA compliant

GIÁ BÁN: Liên hệ

1000BASE-BX80 SFP, 1570NM

 

GIÁ BÁN: Liên hệ

1000BASE-BX40 SFP, 1490NM

GIÁ BÁN: Liên hệ

1000BASE-BX40 SFP, 1310NM

GIÁ BÁN: Liên hệ

1000BASE-BX40 SFP, 1550NM

GIÁ BÁN: Liên hệ

1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM

GIÁ BÁN: Liên hệ

1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF, 1310nm, DOM

GIÁ BÁN: Liên hệ

1000BASE-T SFP transceiver module for Category 5 copper wire

GIÁ BÁN: Liên hệ

1000BASE-BX80 SFP, 1490NM

GIÁ BÁN: Liên hệ

48 units of GLC-FE-100FX

GIÁ BÁN: Liên hệ

1000BASET SFP REFURBISHED

GIÁ BÁN: Liên hệ

1000BASE-BX10 SFP, 1490NM, 2-Channels

GIÁ BÁN: Liên hệ

1000BASE-ZX Single Mode RuggedSFP

GIÁ BÁN: Liên hệ

100Mbps Single Mode Rugged SFP

GIÁ BÁN: Liên hệ

100Base-FX Multi ModeRugged SFP

GIÁ BÁN: Liên hệ

1000BASE-EX SFP transceiver module, SMF, 1310nm, DOM

GIÁ BÁN: Liên hệ

24 units of GLC-FE-100FX for 3750v2

GIÁ BÁN: Liên hệ
Xem trang 1 | 2

Địa điểm giao dịch

Tại Hà Nội

Số 15/25 Đường Vũ Ngọc Phan, Phường Láng Hạ, Quận Đống Đa, Thành Phố Hà Nội

ĐT:(04)37.765 866 - (04)37.765 859

Fax: (84-4) 62662537

Tại Tp.HCM

Số 59, Đường Cộng Hòa, P. 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

ĐT:(028) 3811 8628 - 3811 8566

Fax: (84-4) 62662537

Hỗ trợ trực tuyến

+ Bộ phận kinh doanh

+ Bộ phận kỹ thuật

Yêu cầu báo giá

Báo giá